Sunday, May 18, 2025
---Advertisement---
---Advertisement---

पतंजलीच्या औषधाने कोरोना बरा होत नाही; जनतेत संभ्रम अथवा जनतेची दिशाभूल केल्यास कारवाई – डॉ. राजेंद्र शिंगणे

---Advertisement---

(मुंबई):- काही दिवसांपूर्वी बाबा रामदेव यांनी पत्रकार परिषद घेत कोरोना विषाणूवर ‘कोरोनील’ व ‘स्वसारी’ या औषधे लॉन्च करत कोरोनावर गुणकारी असल्याचा दावा केला होता. मात्र त्यावेळी आयुष्य मंत्रालयाने याची गंभीर दखल घेत नोटीस पाठवली होती. त्यानंतर बाबा रामदेव यांच्यासह 5 जणांवर गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.

---Advertisement---

      त्यानंतर राजस्थान सह महाराष्ट्रात कोरोनावरील पतंजलीच्या औषधांवर बंदी घातली होती. अशातच आता जनतेची दिशाभूल करण्याचा प्रयत्न केल्यास कारवाई केली जाईल असा इशारा अन्न व औषध प्रशासनमंत्री डॉ. राजेंद्र शिंगणे यांनी दिला आहे.

      पतंजलीच्या कोरोनील औषधाने COVID -19 बरा होत नाही. पतंजलीच्या ‘कोरोनील’ व ‘स्वसारी’ या औषधामुळे कोरोना बरा होतो असा जनतेत संभ्रम निर्माण केल्यास अथवा जनतेची दिशाभूल करण्याचा प्रयत्न केल्यास कारवाई केली जाईल असे डॉ.राजेंद्र शिंगणे यांनी म्हंटले आहे.

WhatsApp Group Join Now
WhatsApp Channel Follow Now
Google News Follow Now

Related Articles

- Advertisement -

Latest Articles