Monday, June 16, 2025
---Advertisement---
---Advertisement---

Maval bridge collapse : मावळ कुंडमळा पूल कोसळला, २ पर्यटकांचा मृत्यू, अनेक जण वाहून गेल्याची भीती

मावळ : पुणे जिल्ह्यातील लोकप्रिय पर्यटन स्थळ कुंडमळ्यातील इंद्रायणी नदीवर असलेल्या लोखंडी पूलाचा एक भाग आज रविवार रोजी कोसळून मोठा अपघात झाला. या पूलावर सुमारे २५ ते ३० पर्यटक असल्याचे समजते आणि त्यांना नदीत वाहून गेले आहे, अशी भीती व्यक्त केली जात आहे. (Maval bridge collapse)

---Advertisement---

हा अपघात तळेगाव दाभाडे येथील लोकप्रिय पर्यटन स्थळाजवळ घडला. रविवार असल्यामुळे अनेक लोक त्या ठिकाणी भेट देत होते, तेव्हा पूल कोसळला. आतापर्यंत २ पर्यटकांचा मृत्यू झाल्याची माहिती प्रसारित झाली आहे.

स्थानिक पोलिस, गावकरी आणि आपत्ती प्रतिसाद पथके त्वरित घटनास्थळी पोहोचली. अहवालानुसार, या घटनेनंतर तीन जणांचे बचाव करण्यात आले आहेत.

तळेगाव दाभाडे पोलिस ठाण्याचे एक अधिकारी म्हणाले, “आधीच्या माहितीप्रमाणे एक जण नदीत वाहून गेला आहे, तर तीन जणांचा बचाव करण्यात आला आहे.” (Maval bridge collapse)

मावळ परिसरात गेल्या दोन दिवसांपासून सुरू असलेल्या मुसळधार पावसामुळे इंद्रायणी नदीच्या पाण्याच्या पातळीत वाढ झाली आहे. प्रशासन त्या लोकांचे शोध घेऊन बचाव कार्य करत आहे जे पूल कोसळल्यानंतर नदीत पडले असू शकतात. (Maval bridge collapse)

स्थानिक प्रशासनाने तात्काळ दुर्घटनास्थळी पोहचून बचाव आणि मदतकार्य सुरू केले. जिल्हा प्रशासन, NDRF दुर्घटनेनंतर अल्पावधीतच घटनास्थळी पोचले असून त्यांनीही बचावकार्य सुरू झाले आहे.

---Advertisement---
WhatsApp Group Join Now
WhatsApp Channel Follow Now
Google News Follow Now

Related Articles

- Advertisement -

Latest Articles